Chuyen Toan NBKK10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chuyen Toan NBKK10

Forum Chuyen Toan NBK Khoa 10

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» KHUYẾN KHÍCH TÌM HIỂU NÂNG CẤP FORUM
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeMon Feb 25, 2013 5:24 pm by ngotngao

» Toán logic đây! Kì 3.
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeTue Sep 11, 2012 3:31 pm by Anbert einstein

» con` nua~
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeMon Aug 20, 2012 7:59 pm by boom_solo_7196

» cho may' mem ` bik xe' nao` la` MUzik
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Aug 12, 2012 4:40 pm by caothu7991

» 25 minutes
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Aug 12, 2012 4:32 pm by caothu7991

» Bình luận trước trận đấu ( CK ngược 10/1 vs 12/1 )
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeFri Aug 10, 2012 7:12 am by nguoi_minh_thuong

» Cry on my shoulder
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeWed Aug 08, 2012 10:03 pm by caothu7991

» [Dành cho người Hiệp Đức] Kết quả cuộc thi HSG lớp 9 tỉnh Quảng Nam
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeTue Jul 17, 2012 8:36 pm by boom_solo_7196

» Happy New Year
DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeTue Jul 17, 2012 8:00 pm by boom_solo_7196

Keywords
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu

Go down 
Kyast
Lucky_nh
lananhnbk
nguoi_minh_thuong
8 posters
Tác giảThông điệp
nguoi_minh_thuong
Admin
Admin
nguoi_minh_thuong

Điểm số : 570

DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu Empty
Bài gửiTiêu đề: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 01, 2012 8:02 am

Khái quát

DotA là từ viết tắt của Defense of the Ancients, đây là 1 Custom map của WarCraft III. Được tạo ra lần đầu bởi người có biệt danh là Eul, sau khi bản mở rộng The Frozen Throne ra đời, tác giả đã ngừng nâng cấp các phiên bản mới cho map này.

Guinsoo đảm nhận lại quá trình phát triển và thêm vào chữ Allstars, và từ bản 6.xx trở đi IceFrog đã tiếp nhận tới hôm nay. Theo 1 số tư liệu thì DotA được lấy ý tưởng dựa vào map “Aoen of Strife” của 1 game chiến thuật rất nổi tiếng khác - StarCraft.

Trong DotA, người chơi sẽ ở 1 trong 2 phe Sentinel hoặc Scourge. Mỗi phe có tối đa 5 người chơi và nhiệm vụ là phải phá hủy công trình chính của đối thủ để giành chiến thắng.

Sentinel là bên thiện, đại diện cho chính nghĩa. Công trình chính của Sentinel là cái cây to nhất ấy, được đặt biệt danh bởi bạn hưng là " cây xoài ". Nhiệm vụ của các hero Sentinel là đập bể tủ lạnh bên đối phương để bảo vệ cây xoài.

DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu Sentinel_tree

Nhà chính của Sentinel

Scourge là đại diện cho bên ác. Công trình chính của Scourge là cái " Tủ lạnh " ( biệt danh cũng do bạn Hưng đặt). Nhiệm vụ của các hero Scourge là đạp cây xoài của đối phương để lấy xoài bỏ tủ lạnh ăn chơi ^^

DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu DotAbegin002

Nhà chính của Scourge

Đó là những hiểu biết cơ bản nhất về dotA. Còn bây giờ chũng ta hãy bắt đầu đi sâu hơn.
https://mathnbkk10.forumvi.com/profile?mode=editprofile
lananhnbk
Supermoderator
Supermoderator
lananhnbk

Điểm số : 238

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 01, 2012 3:43 pm

ôi zời ơi chi mà loạn nhưng dù ren cũng hay đấy
http://www.lananhnbk@yahoo.com
Lucky_nh
Thành viên nhập môn
Thành viên nhập môn
Lucky_nh

Điểm số : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 01, 2012 6:43 pm

bày cho tui chơi zới lol!
Kyast
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kyast

Điểm số : 69

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 01, 2012 8:27 pm

Ê ê! Cây xoài là tác phẩm mang bản quyền của Kyast đấy nhé. Câm bạn Shaman Copy bản quyền nhe.
nguoi_minh_thuong
Admin
Admin
nguoi_minh_thuong

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 01, 2012 8:43 pm

Thôi của ai cũng là của hội dotA.
Ông viết tiếp về phần hero và item đi
fifaonline2
Bé ngoan cấp trường
fifaonline2

Điểm số : 77

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 08, 2012 5:50 am

kinh, chơi mà giền đến nỗi tìm hiểu cả tiểu sử của cái game lun kinh rứa, bèo chưa
nguoi_minh_thuong
Admin
Admin
nguoi_minh_thuong

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 08, 2012 7:27 am

Trích dẫn :
Ê ê! Cây xoài là tác phẩm mang bản quyền của Kyast đấy nhé. Câm bạn Shaman Copy bản quyền nhe.

Uk`m, nhưng giờ hết là shaman rồi, giờ là windruner Very Happy:D:D:D
Kyast
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kyast

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeFri Jan 20, 2012 8:55 pm

Bổ sung thêm 1 thông tin nóng hổi hấp dẫn mọi người nữa đây. Mấy bạn nên bik là bạn An từ chỗ tưởng mình HS Khá mà kết DotA nên thảng tiến lên Giỏi. Hình như còn hơn điểm lớp Trưởng nũa đó. Và mấy bạn nhớ mình hok. NO1 đây mà. Very Happy
nguoi_minh_thuong
Admin
Admin
nguoi_minh_thuong

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 4:51 am

Kyast đã viết:
Bổ sung thêm 1 thông tin nóng hổi hấp dẫn mọi người nữa đây. Mấy bạn nên bik là bạn An từ chỗ tưởng mình HS Khá mà kết DotA nên thảng tiến lên Giỏi. Hình như còn hơn điểm lớp Trưởng nũa đó. Và mấy bạn nhớ mình hok. NO1 đây mà. Very Happy

Chơi dotA giúp mở mang trí tuệ, giúp cho khả năng nhắm thật chuẩn xác ( lasthit ko tốt thì thôi đói ăn ),
khả năng điều khiển bản thân thật tốt và chớp lấy cơ ( thấy tanker bên kia thì đừng có ham hỗ bay vô, chơ tanker bên mình hiến thân rồi bay ra tung 2 skill => GODLIKE Very Happy ),
dotA giúp cho các bạn có 1 tầm nhìn tổng quan, tránh bị sa bẫy (ko nhìn map nhỏ thì bị gank chết đừng khóc, thấy thằng máu đỏ đứng sát bìa rừng mà tự mình nhảy vô thì 90% bị gank và chết ngược và bên kia " got 250 gold " Very Happy ).
dotA giúp cho các bạn phát huy tối đa khả năng và giúp tăng khả năng phối hợp đồng đội ( tưởng mình siêu nhân late bay vô 1 chấp 5 thì chỉ có 1 kết cục là bỏ mạng nơi chiến trường ).
và 1 điều nữa mình rất thik ở dotA là nó cho ng` khác 1 cái nhìn mới về nghề nghiệp cave ( không có những đứa cave như ta thì thôi late chỉ có thể bị hành với tỏi thôi Very Happy)

Nói tóm chung thì dotA cho chúng ta rất nhiều đức tính tốt, tất cả những bạn chơi dotA lớp ta đều đạt được kết quả học tập rất tốt. Hơn nữa dotA cho ta những giờ thư giãn thật tuyệt bên cạnh đồng đội. Nên dotA là 1 " Sự lựa chọn hoàn hảo " Very Happy

bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Điểm số : 144

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 9:10 am

Còn ai gunny ko Wink)
A mới chơi đc đúng 2 tuần :">
http://kyniemhoctro.info
lananhnbk
Supermoderator
Supermoderator
lananhnbk

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 9:19 am

hichihc mấy người ni quảng cáo cho lém zô chứ có chịu dạy cho tui đâu.đã tốt thế thì dạy cho tui zới kekekekekeke
Kyast
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kyast

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSun Jan 22, 2012 7:39 pm

Đừng nghe thằng Khoa nói bậy. Nó ăn bom hoài mà. Ý tui chỉ đơn giản là cổ động mọi người chơi DotA để chọi lớp Lý thôi. Chứ chơi cái này vô bổ và có hại ghê lắm. Tui lỡ dính rồi phải theoo cho trót thôi.
lananhnbk
Supermoderator
Supermoderator
lananhnbk

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 9:23 pm

ẹc rớ là cái thèn khoa nứ nói dối(như siêu nhân)hóa ra thèn khoa là đồ xỏ lá =>đúng là con trai thời nay "CHUẨN HOK CẦN CHỈNH"(hok có quơ đũa cả nắm đâu ak nha, trúng ai nấy nóng tai thui)kakakakakaka
Kyast
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kyast

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeTue Jan 24, 2012 3:40 pm

Ak ko, thực ra Khoa nó hơi khiêm tốn đấy. DotA là thứ vô cùng hay ho và có ích. Ko có nó thì sẽ ko có cuộc sống đích thực. Nói tóm lại DotA là số 1.
nguoi_minh_thuong
Admin
Admin
nguoi_minh_thuong

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeTue Jan 24, 2012 3:55 pm

Ông trung chém gió ghê quá, đúng là 2 mặt
lananhnbk
Supermoderator
Supermoderator
lananhnbk

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeTue Jan 24, 2012 5:48 pm

ông trung ni vừa vừa phai phải thui, làm toán sao logic thế , còn nói chuyện lại mâu thuẫn vậy???????....đúng là con trai thời nay có khác......."độ điên vô đối".Mới nói:"chứ chơi cái nay vô bổ và có hại ghê lắm"......chừ lại...:"Dota là thứ vô cùng hay ho và có ích.Ko có nó thì sẽ ko có cuộc sống đích thực.Nói tóm lại Dota là số 1"
mấy người thấy có "PHI KHOA HỌC" hok????
ẹc tui lắc đầu giơ tay đầu hàng dota luôn đấy lol! lol! lol!
(yeah tui nói đúng quá kakakakaka cheers )
Kyast
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kyast

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeTue Jan 24, 2012 7:34 pm

Ý đồ của tui là mâu thuẫn cực kỳ. LA nói trúng phóc Very Happy. Đây chỉ muốn ba hoa cho zui mà thôi. Còn ai ưng thì tùy mà chơi. Ko bàn nữa.
lananhnbk
Supermoderator
Supermoderator
lananhnbk

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 10:09 am

kekekekekakakakaka ôi vui quá là vui vui thiệt là vui vui như chưa từng vui ẹc ẹc tui đoán trúng ý ông trung ui tui là lai mà giỏi kinh ri.............eo tui với ông hiểu nhau quá trung ha elephant
Kyast
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kyast

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 10:55 am

??? Alo, 1909 xin nghe. Đây là viện chuyên trị những tên tự kỷ, ăn dưa bở như bệnh nhân LA. Người nhà bệnh nhân mau đưa vào để điều trị giai đoạn 2 vì LA có nguy cơ tái phát. Gớm.
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 2:32 pm

Tóm lại có ai chơi gunny vs a hok =))
caothu7991
Admin
Admin
caothu7991

Điểm số : 168

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 2:43 pm

Server nào Gunny rứa anh?
http://YouthHD.co.cc
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 6:02 pm

Gà sông, e có chơi hok, sang chơi vs a cho vui, chán quá :-<
lananhnbk
Supermoderator
Supermoderator
lananhnbk

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeFri Jan 27, 2012 8:17 am

Kyast đã viết:
??? Alo, 1909 xin nghe. Đây là viện chuyên trị những tên tự kỷ, ăn dưa bở như bệnh nhân LA. Người nhà bệnh nhân mau đưa vào để điều trị giai đoạn 2 vì LA có nguy cơ tái phát. Gớm.

eo ui sao ông hiểu tôi cặn kẽ quá vậy??????ngay cả bịnh của tui ông cũng biết rõ thế cơ ak????dù rân cũng đa tạ ông đã dành cho tui "sự quan tâm đặc biệt" ha.......kakakakakakaka Razz (nhưng xin đính chính tui hok có bị bịnh tự kỉ như thèn nmt đâu ak nhá_giống nmt mất mặt abc lém)
vynopro
Thành viên sôi nổi
Thành viên sôi nổi
vynopro

Điểm số : 41

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeFri Jan 27, 2012 5:47 pm

eo ơi mấy đưa lớp này nghiện gunny và dota à....giống tui quá...ít bữa tập hợp anh em 10 vs 11 chơi bữa ko ta..lớp a đc 5 đứa chời nè...hehe Very Happy ...chơi ít thoy còn học mấy ông nghe...khoa học chứng minh roy 1 ngày chơi game 3 tiếng là không bao giờ thông minh lên đc tí nào đâu....à mà gunny gà sông tui có con 22 +7 đây, sever mới ra chơi xog ngán... Crying or Very sad .
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeFri Jan 27, 2012 7:27 pm

vynopro đã viết:
eo ơi mấy đưa lớp này nghiện gunny và dota à....giống tui quá...ít bữa tập hợp anh em 10 vs 11 chơi bữa ko ta..lớp a đc 5 đứa chời nè...hehe Very Happy ...chơi ít thoy còn học mấy ông nghe...khoa học chứng minh roy 1 ngày chơi game 3 tiếng là không bao giờ thông minh lên đc tí nào đâu....à mà gunny gà sông tui có con 22 +7 đây, sever mới ra chơi xog ngán... Crying or Very sad .
k9 mà xưng a vs a kìa Wink)
Ren gà ruk e Smile) A +8 từ hồi level 18 giờ 21 vẫn +8 và có nguy cơ 22 vẫn +8 Smile)
(lên +7 và +8 trong đung 15' Smile) y đợt có event cường hóa làm a có cả mớ nc kinh nghiệm, ún xong từ 18 lên lun 20 Neutral đi phó bảng 1 vòng lên 21 Smile))
p/s: a có ts từ hồi level 15, chưa nạp xu lần nào Smile) (hồi a có ts thì 1 cái ts giá 150x Smile))
vynopro
Thành viên sôi nổi
Thành viên sôi nổi
vynopro

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 10:00 am

á đu có thèn k8 ở đây à xin lỗi nghe...xưng danh coi...mà cái game gunny hút máu người kia mà chơi làm cái gì ác rớ...bỏ đi ông ơi...level cang cao nhiệm vụ cang nhiều...cang giàu thì cang vô địch,,tiền và tiền game đó mà chơi làm j tôn thời gian lắm...không thể hiện đc trình độ chủ yếu may mắn thoy...chơi dota và đế chế mới thể hiên đc...dota cũng chưa chắc pro bằng đế chế đâu mà thoy chơi dota cho dễ và vui...
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 11:42 am

vynopro đã viết:
á đu có thèn k8 ở đây à xin lỗi nghe...xưng danh coi...mà cái game gunny hút máu người kia mà chơi làm cái gì ác rớ...bỏ đi ông ơi...level cang cao nhiệm vụ cang nhiều...cang giàu thì cang vô địch,,tiền và tiền game đó mà chơi làm j tôn thời gian lắm...không thể hiện đc trình độ chủ yếu may mắn thoy...chơi dota và đế chế mới thể hiên đc...dota cũng chưa chắc pro bằng đế chế đâu mà thoy chơi dota cho dễ và vui...
k8 cũng phải gọi đây = anh nhá Smile)
haha, chơi gà nên thế chớ chi, a mài chưa nạp xu lần nào mà còn dư xu đây này =))
còn chuyện chơi game mà thắng thua nhờ may mắn thì a thua trc' ^Smile^ từ hồi level 19 a đi war toàn gặp phải pro cầm toàn bumerang Smile) chắc vài bữa lên +10 đi gặp chiến thần lun quá Smile)
Ý, mà có cần solo vs a hok nhỉ Smile) a đi làm cái server cho solo Smile)
vynopro
Thành viên sôi nổi
Thành viên sôi nổi
vynopro

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 12:09 pm

á đu tùy anh thoy...game đo cách đây 2 năm thì rất hay nhưng sau này nhiều tệ nạn lắm người ta tẩy chay roy...ai đã lỡ thì theo lun,, vs mấy đứa kon nit hiếu thắng mới chơi game đó thoy...mà anh thích solo thì em chiều..em không bằng ai nhưng cũng xứng nói là không có địch thủ đấy nghe... Very Happy nap xu chi cho tốn tiền game đó nhiều nhiệm vụ quá tốn thời gian nên không chơi nữa chứ không phải gà nghe. gà sông cấp mấy roy + mấy roy
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 12:40 pm

Úi dào, chiện nhỏ Smile) Mà a hok có máy tính, chơi kiểu gì ta :-? Server Gà sông lv21 áo +6 mũ +6 súng +8 ts +5 lc 6k @@ (lên +8 từ hồi level18, giờ còn y)
Ku có yh ko đọc yh a cho xem lun nick a khỏi cải Smile)
Mấy bữa ni ở nhà toàn chơi Plant vs Zombies Mad
vynopro
Thành viên sôi nổi
Thành viên sôi nổi
vynopro

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 1:50 pm

sẹc tôi nghiệp .Plant vs Zombies á...tức cười quá..game đó mà cũng chơi..game của con gái đó ông nội..tui chơi về nước oy.. Razz ..hehe...21 +8 cũng đc đấy. để vào xem lai cái nick không biết giờ nó sao rùi nữa..bỏ lâu oy. mà thoy ông lo học thi đại học đi không chơi với ông đâu...để tui vs k10 chơi dota. lớn roy mà khùng thế...gunny game bán thời gian đó.game đó làm sao solo chênh lệch lắm.
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 2:08 pm

A đang là sinh viên Smile) 21 +8 thì "cũng đc"
Còn ku 22 +7 thì xếp vào đâu nhỉ Smile)
Thèn bạn a Gà đua lv18 +9 kìa =))
Còn chê Plant vs Zombies thì thôi phánh đê, gặp ng` khác là "đã... mà tỏ ra nguy hiểm" đó, game này ngta thi nhau ở endless xem ai sống đc lâu hơn kìa @@ haizz, hôm trc' lên youtube thấy có ng` đạt 1000 flag r` còn a mới đc 40flag, đợi xí cho xem cái hình @@ Giờ thì qua ko nổi nữa r` @@

DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu SieuthiNHANH201201282704ndhjngzimz229437

p/s: ai muốn thử game trí tuệ thuộc dạng game mini nhưng đỉnh (đánh giá 8.5/10) thì thử game Plant vs Zombies nhé Wink Tra google sẽ thấy thêm thông tin Smile A đang nghĩ chiến thuật khác đây, chơi kiểu cũ có khả năng ko tới flag 50 @@
vynopro
Thành viên sôi nổi
Thành viên sôi nổi
vynopro

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 2:32 pm

hehe thích thì chích...chả qua là gà sông mới ra tui vào lun nên nó hơi yếu thoy ông nội à...ong thử chơi 1 sever mới mà biết nộp card và event thì ai chơi( tiền nhiều thì vô địch)...k7 mà kêu k8..ráng mà chơi zô nghe ..tui chơi dota đã
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 4:27 pm

Thèn ku ni bị gì thế ta Smile) Bọn a chơi chả đứa nào nạp xu hết =)) Muốn a cho xem cái nhiệm vụ "Nạp xu lần đầu" còn nguyên nè =))
Còn chê nó mới hả =)) Qua Gà mờ lun hok =)) Hình như nick bên đó a vẫn còn đấy =))
vynopro
Thành viên sôi nổi
Thành viên sôi nổi
vynopro

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 4:38 pm

hehe...cứ coi anh giỏi đi..em không muốn chơi game đó...chán phèo...cường hóa đợi lúc sever đong người đập thì xông vào thoy...hên xui.... Very Happy chuyển game khác đi...roy anh sẽ ngán thoy anh cứ chơi đi em không nói j đâu ..anh vào đại học roy zây là sướng quá roy
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 5:28 pm

Ừa, tùy nhóc Smile) Tưởng có đứa ham a kiếm máy lập server riêng bonus full đồ +12 r` ae mình solo thử mà ri thì thôi (a có toàn bộ code gunny 2.6 @@)
vynopro
Thành viên sôi nổi
Thành viên sôi nổi
vynopro

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 7:20 pm

tập chơi dota đi có gì solo cho dễ... Very Happy mà dễ gì gặp anh chứ đi học đại học roy mà kiếm sao ra. Surprised
bosap
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự
bosap

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 8:02 pm

Tìm a dễ òm mà Smile) Hỏi bé Mai lớp ku kìa Wink
Còn Dota thì a hok có máy @@ Mà có máy thì chéc cũng máy cùi chạy dota hok nổi @@ Ngày xưa, dota còn nhẹ, chiếm hơn 1gb chút, còn giờ thì...... @@
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu   DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu I_icon_minitime

DotA nhạp môn cho các bạn nào muốn tìm hiểu
Trang 1 trong tổng số 1 trang